04/12/2022 11:51 GMT+7 | Văn hóa Giải trí 247
Là Miss Grand International 2021 nên không ít lần Thùy Tiên có dịp được đứng chung khung hình với các nghệ sĩ quốc tế, đặc biệt là minh tinh xứ Chùa Vàng.
Thùy Tiên đăng quang ngôi vị Miss Grand International năm 2021. Ngay sau khi đăng quang, nàng hậu có cơ hội làm việc nhiều ở Thái Lan. Chính vì lẽ đó mà Thùy Tiên liên tục có cơ hội làm việc cũng như đứng chung một khung hình với những minh tinh xứ Chùa Vàng.
Vậy liệu trong những lần chung khung hình ấy, nhan sắc của Thùy Tiên có bị các minh tình, người đẹp đình đám làng giải trí Thái Lan “dìm hàng”. Cùng nhìn lại loạt khoảnh khắc đọ nhan sắc giữa Thùy Tiên và các minh tinh xứ Chùa Vàng nhé.
Đăng nhập
Họ và tên
Mật khẩu
Xác nhận mật khẩu
Mã xác nhận
Tải lại captchaĐăng ký
Xin chào, !
Bạn đã đăng nhập với email:
Đăng xuất